WP File Manager - en to cy translation catalogue (174 entries)

en: * for all operations and to allow some operation you can mention operation name as like, allowed_operations="upload,download". Note: seprated by comma(,). Default: *
cy: * ar gyfer pob gweithrediad ac i ganiatáu rhywfaint o lawdriniaeth gallwch sôn am enw gweithrediad fel, allowed_operations = "llwytho i lawr, llwytho i lawr". Nodyn: wedi'i wahanu gan goma(,). Rhagosodedig: *

en: ->  It will ban particular users by just putting their ids seprated by commas(,). If user is Ban then they will not able to access wp file manager on front end.
cy: -> Bydd yn gwahardd defnyddwyr penodol trwy roi eu cymalau wedi'u gwahanu gan atalnodau (,). Os yw'r defnyddiwr yn Ban yna ni fydd yn gallu cyrchu rheolwr ffeiliau wp yn y pen blaen.

en: -> File Manager Theme. Default: Light
cy: Thema Rheolwr Ffeil. Rhagosodiad: Light

en: -> File Modified or Create date format. Default: d M, Y h:i A
cy: -> Ffeil wedi'i haddasu neu Creu fformat dyddiad. Rhagosodiad: d M, Y h: i A.

en: -> File manager Language. Default: English(en)
cy: -> Rheolwr ffeiliau Iaith. Rhagosodiad: English(en)

en: -> Filemanager UI View. Default: grid
cy: -> Golwg UI Filemanager. Rhagosodiad: grid

en: Action
cy: Gweithredu

en: Actions upon selected backup(s)
cy: Camau gweithredu wrth gefn (au) dethol

en: Admin can restrict actions of any user. Also hide files and folders and can set different - different folders paths for different users.
cy: Gall gweinyddiaeth gyfyngu ar weithredoedd unrhyw ddefnyddiwr. Hefyd cuddio ffeiliau a ffolderau a gallant osod gwahanol lwybrau ffolderi gwahanol ar gyfer gwahanol ddefnyddwyr.

en: Admin can restrict actions of any userrole. Also hide files and folders and can set different - different folders paths for different users roles.
cy: Gall gweinyddiaeth gyfyngu ar weithredoedd unrhyw ddefnyddiwr. Hefyd cuddio ffeiliau a ffolderau a gallant osod gwahanol lwybrau ffolderi gwahanol ar gyfer rolau gwahanol ddefnyddwyr.

en: After enable trash, your files will go to trash folder.
cy: Ar ôl galluogi sbwriel, bydd eich ffeiliau'n mynd i'r ffolder sbwriel.

en: After enabling this all files will go to media library.
cy: Ar ôl galluogi hyn bydd pob ffeil yn mynd i lyfrgell y cyfryngau.

en: All Done
cy: Pawb Wedi'i Wneud

en: Are you sure want to remove selected backup(s)?
cy: Ydych chi'n sicr am gael gwared ar gefn (au) dethol?

en: Are you sure you want to delete this backup?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod chi am ddileu'r copi wrth gefn hwn?

en: Are you sure you want to restore this backup?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod chi am adfer y copi wrth gefn hwn?

en: Backup Date
cy: Dyddiad wrth gefn

en: Backup Now
cy: Gwneud copi wrth gefn Nawr

en: Backup Options:
cy: Dewisiadau wrth gefn:

en: Backup data (click to download)
cy: Data wrth gefn (cliciwch i lawrlwytho)

en: Backup files will be under
cy: Bydd ffeiliau wrth gefn o dan

en: Backup is running, please wait
cy: Mae'r copi wrth gefn yn rhedeg, arhoswch

en: Backup successfully deleted.
cy: Dilewyd y copi wrth gefn yn llwyddiannus.

en: Backup/Restore
cy: Gwneud copi wrth gefn / adfer

en: Backups removed successfully!
cy: Tynnu copïau wrth gefn yn llwyddiannus!

en: Ban
cy: Gwahardd

en: Browser and OS (HTTP_USER_AGENT)
cy: Porwr ac OS (HTTP_USER_AGENT)

en: Buy PRO
cy: Prynu PRO

en: Buy Pro
cy: Prynu Pro

en: Cancel
cy: Canslo

en: Change Theme Here:
cy: Newid Thema Yma:

en: Click to Buy PRO
cy: Cliciwch i Brynu PRO

en: Code-editor View
cy: Golygydd cod-View

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Copy files or folders
cy: Copïwch ffeiliau neu ffolderau

en: Currently no backup(s) found.
cy: Ar hyn o bryd ni ddarganfuwyd copi wrth gefn (au).

en: DELETE FILES
cy: FILES DILEU

en: Dark
cy: Tywyll

en: Database Backup
cy: Gwneud copi wrth gefn o'r gronfa ddata

en: Database backup done on date
cy: Gwneud copi wrth gefn o'r gronfa ddata ar y dyddiad

en: Database backup done.
cy: Gwneud copi wrth gefn o'r gronfa ddata.

en: Database backup restored successfully.
cy: Adfer copi wrth gefn o'r gronfa ddata yn llwyddiannus.

en: Default
cy: Rhagosodiad

en: Default:
cy: Rhagosodiad:

en: Delete
cy: Dileu

en: Deselect
cy: Dad-ddewis

en: Dismiss this notice.
cy: Gwrthod yr hysbysiad hwn.

en: Donate
cy: Rhowch

en: Download Files Logs
cy: Dadlwythwch Logiau Ffeiliau

en: Download files
cy: Dadlwythwch ffeiliau

en: Duplicate or clone a folder or file
cy: Dyblygu neu glonio ffolder neu ffeil

en: Edit Files Logs
cy: Golygu Logiau Ffeiliau

en: Edit a file
cy: Golygu ffeil

en: Enable Files Upload to Media Library?
cy: Galluogi Ffeiliau i'w Llwytho i Lyfrgell y Cyfryngau?

en: Enable Trash?
cy: Galluogi Sbwriel?

en: Error: Unable to restore backup because database backup is heavy in size. Please try to increase Maximum allowed size  from Preferences settings.
cy: Gwall: Methu adfer copi wrth gefn oherwydd bod copi wrth gefn cronfa ddata yn drwm o ran maint. Ceisiwch gynyddu'r maint mwyaf a ganiateir o osodiadau Dewisiadau.

en: Existing Backup(s)
cy: Gwneud copi wrth gefn (au) presennol

en: Extract archive or zipped file
cy: Detholiad archif neu ffeil wedi'i sipio

en: File Manager - Shortcode
cy: Rheolwr Ffeiliau - Cod Byr

en: File Manager - System Properties
cy: Rheolwr Ffeiliau - Priodweddau System

en: File Manager Root Path, you can change according to your choice.
cy: Llwybr Rheolwr Gwreiddiau, gallwch newid yn ôl eich dewis.

en: File Manager has a code editor with multiple themes. You can select any theme for code editor. It will display when you edit any file. Also you can allow fullscreen mode of code editor.
cy: Mae gan y Rheolwr Ffeil olygydd cod gyda sawl thema. Gallwch ddewis unrhyw thema ar gyfer golygydd cod. Bydd yn arddangos pan fyddwch chi'n golygu unrhyw ffeil. Hefyd gallwch ganiatáu modd sgrin lawn o olygydd cod.

en: File Operations List:
cy: Rhestr Gweithrediadau Ffeil:

en: File doesn't exist to download.
cy: Nid yw'r ffeil yn bodoli i'w lawrlwytho.

en: Files Backup
cy: Gwneud copi wrth gefn o ffeiliau

en: Gray
cy: Llwyd

en: Here "test" is the name of folder which is located on root directory, or you can give path for sub folders as like "wp-content/plugins". If leave blank or empty it will access all folders on root directory. Default: Root directory
cy: Yma "prawf" yw enw'r ffolder sydd wedi'i leoli ar y cyfeiriadur gwraidd, neu gallwch roi llwybr ar gyfer is-ffolderi fel "wp-content/plugins". Os gadewch yn wag neu'n wag bydd yn cyrchu'r holl ffolderi ar y cyfeiriadur gwraidd. Diofyn: Cyfeiriadur gwraidd

en: Here admin can give access to user roles to use filemanager. Admin can set Default Access Folder and also control upload size of filemanager.
cy: Yma gall admin roi mynediad i rolau defnyddwyr i ddefnyddio rheolwr ffeiliau. Gall Gweinyddiaeth osod Ffolder Mynediad Diofyn a hefyd reoli maint uwchlwytho rheolwr ffeiliau.

en: Info of file
cy: Gwybodaeth am y ffeil

en: Invalid Security Code.
cy: Cod Diogelwch Annilys.

en: It will allow all roles to access file manager on front end or You can simple use for particular user roles as like allowed_roles="editor,author" (seprated by comma(,))
cy: Bydd yn caniatáu i bob rôl gael mynediad i'r rheolwr ffeiliau ar y pen blaen neu Gallwch chi ei ddefnyddio'n syml ar gyfer rolau defnyddiwr penodol fel y caniatâd_roles = "golygydd, awdur" (wedi'i wahanu gan atalnod(,))

en: It will lock mentioned in commas. you can lock more as like ".php,.css,.js" etc. Default: Null
cy: Bydd yn cloi a grybwyllir mewn atalnodau. gallwch gloi mwy fel ".php,.css,.js" ac ati. Diofyn: Null

en: It will show file manager on front end. But only Administrator can access it and will control from file manager settings.
cy: Bydd yn dangos rheolwr ffeiliau ar y pen blaen. Ond dim ond Gweinyddwr all gael mynediad iddo a bydd yn rheoli o osodiadau rheolwr ffeiliau.

en: It will show file manager on front end. You can control all settings from file manager settings. It will work same as backend WP File Manager.
cy: Bydd yn dangos rheolwr ffeiliau ar y pen blaen. Gallwch reoli pob gosodiad o osodiadau rheolwr ffeiliau. Bydd yn gweithio yr un peth â Rheolwr Ffeil WP ôl-wyneb.

en: Last Log Message
cy: Neges Log Olaf

en: Light
cy: Golau

en: Logs
cy: Logiau

en: Make directory or folder
cy: Gwneud cyfeiriadur neu ffolder

en: Make file
cy: Gwneud ffeil

en: Maximum allowed size at the time of database backup restore.
cy: Uchafswm maint a ganiateir ar adeg adfer copi wrth gefn cronfa ddata.

en: Maximum file upload size (upload_max_filesize)
cy: Uchafswm maint uwchlwytho ffeiliau (upload_max_filesize)

en: Memory Limit (memory_limit)
cy: Terfyn Cof (memory_limit)

en: Missing backup id.
cy: Id wrth gefn ar goll.

en: Missing parameter type.
cy: Math paramedr ar goll.

en: Missing required parameters.
cy: Y paramedrau gofynnol ar goll.

en: No Thanks
cy: Dim Diolch

en: No log message
cy: Dim neges log

en: No logs found!
cy: Ni chafwyd hyd i logiau!

en: Note:
cy: Nodyn:

en: Note: These are demo screenshots. Please buy File Manager pro to Logs functions.
cy: Nodyn: Mae'r rhain yn sgrinluniau demo. Prynwch Rheolwr Ffeil pro i swyddogaethau Logiau.

en: Note: This is just a demo screenshot. To get settings please buy our pro version.
cy: Nodyn: Dim ond screenshot demo yw hwn. I gael gosodiadau, prynwch ein fersiwn pro.

en: Nothing selected for backup
cy: Dim byd wedi'i ddewis ar gyfer copi wrth gefn

en: Nothing selected for backup.
cy: Dim byd wedi'i ddewis ar gyfer copi wrth gefn.

en: OK
cy: iawn

en: Ok
cy: Iawn

en: Others (Any other directories found inside wp-content)
cy: Eraill (Unrhyw gyfeiriaduron eraill a geir y tu mewn i gynnwys wp)

en: Others backup done on date
cy: Eraill wrth gefn wedi'i wneud ar y dyddiad

en: Others backup done.
cy: Copi wrth gefn eraill wedi'i wneud.

en: Others backup failed.
cy: Methodd wrth gefn eraill.

en: Others backup restored successfully.
cy: Adferwyd copi wrth gefn eraill yn llwyddiannus.

en: PHP version
cy: Fersiwn PHP

en: Parameters:
cy: Paramedrau:

en: Paste a file or folder
cy: Gludwch ffeil neu ffolder

en: Please Enter Email Address.
cy: Rhowch y Cyfeiriad E-bost.

en: Please Enter First Name.
cy: Rhowch Enw Cyntaf.

en: Please Enter Last Name.
cy: Rhowch yr Enw Diwethaf.

en: Please change this carefully, wrong path can lead file manager plugin to go down.
cy: Newidiwch hwn yn ofalus, gall llwybr anghywir arwain at ategyn rheolwr ffeiliau i fynd i lawr.

en: Please increase field value if you are getting error message at the time of backup restore.
cy: Cynyddwch werth y maes os ydych chi'n cael neges gwall ar adeg adfer copi wrth gefn.

en: Plugins
cy: Ategion

en: Plugins backup done on date
cy: Gwneud copi wrth gefn o ategion ar ddyddiad

en: Plugins backup done.
cy: Gwneud copi wrth gefn o ategion.

en: Plugins backup failed.
cy: Wedi methu gwneud copi wrth gefn o ategion.

en: Plugins backup restored successfully.
cy: Adferwyd ategion ategion yn llwyddiannus.

en: Post maximum file upload size (post_max_size)
cy: Postiwch uchafswm maint uwchlwytho ffeiliau (post_max_size)

en: Preferences
cy: Dewisiadau

en: Privacy Policy
cy: Polisi Preifatrwydd

en: Public Root Path
cy: Llwybr Gwreiddiau Cyhoeddus

en: RESTORE FILES
cy: FILES RESTORE

en: Remove or delete files and folders
cy: Tynnu neu ddileu ffeiliau a ffolderau

en: Rename a file or folder
cy: Ail-enwi ffeil neu ffolder

en: Restore
cy: Adfer

en: Restore is running, please wait
cy: Mae Restore yn rhedeg, arhoswch

en: SUCCESS
cy: LLWYDDIANT

en: Save Changes
cy: Arbed Newidiadau

en: Saving...
cy: Arbed ...

en: Search things
cy: Chwilio pethau

en: Security Issue.
cy: Mater Diogelwch.

en: Select All
cy: Dewiswch Bawb

en: Select backup(s) to delete!
cy: Dewiswch wrth gefn(au) i'w dileu!

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Settings - Code-editor
cy: Gosodiadau - Golygydd cod

en: Settings - General
cy: Gosodiadau - Cyffredinol

en: Settings - User Restrictions
cy: Gosodiadau - Cyfyngiadau Defnyddiwr

en: Settings - User Role Restrictions
cy: Gosodiadau - Cyfyngiadau Rôl Defnyddiwr

en: Settings saved.
cy: Gosodiadau wedi'u cadw.

en: Shortcode - PRO
cy: Cod byr - PRO

en: Simple cut a file or folder
cy: Torri ffeil neu ffolder yn syml

en: System Properties
cy: Priodweddau System

en: Terms of Service
cy: Telerau Gwasanaeth

en: The backup apparently succeeded and is now complete.
cy: Mae'n debyg bod y copi wrth gefn wedi llwyddo ac mae bellach wedi'i gwblhau.

en: Themes backup done on date
cy: Gwneud copi wrth gefn o themâu ar ddyddiad

en: Themes backup done.
cy: Mae copi wrth gefn o themâu wedi'i wneud.

en: Themes backup failed.
cy: Wedi methu gwneud copi wrth gefn o'r themâu.

en: Themes backup restored successfully.
cy: Adferwyd themâu wrth gefn yn llwyddiannus.

en: Time now
cy: Amser nawr

en: Timeout (max_execution_time)
cy: Amserlen (max_execution_time)

en: To make a archive or zip
cy: I wneud archif neu sip

en: Today
cy: Heddiw

en: USE:
cy: DEFNYDD:

en: Unable to create database backup.
cy: Methu creu cronfa ddata wrth gefn.

en: Unable to removed backup!
cy: Methu tynnu copi wrth gefn!

en: Unable to restore DB backup.
cy: Methu adfer copi wrth gefn DB.

en: Unable to restore others.
cy: Methu adfer eraill.

en: Unable to restore plugins.
cy: Methu adfer ategion.

en: Unable to restore themes.
cy: Methu adfer themâu.

en: Unable to restore uploads.
cy: Methu adfer uwchlwythiadau.

en: Upload Files Logs
cy: Llwythwch Logiau Ffeiliau

en: Upload files
cy: Llwythwch ffeiliau i fyny

en: Uploads
cy: Llwythiadau

en: Uploads backup done on date
cy: Llwythiadau wrth gefn wedi'u llwytho ar ddyddiad

en: Uploads backup done.
cy: Llwythiadau wrth gefn wedi'u gwneud.

en: Uploads backup failed.
cy: Methodd uwchlwythiadau wrth gefn.

en: Uploads backup restored successfully.
cy: Llwythiadau wrth gefn wedi'u hadfer yn llwyddiannus.

en: Verify
cy: Gwirio

en: View Log
cy: Gweld Log

en: WP File Manager
cy: Rheolwr Ffeil WP

en: WP File Manager - Backup/Restore
cy: Rheolwr Ffeil WP - Gwneud copi wrth gefn / Adfer

en: WP File Manager Contribution
cy: Cyfraniad Rheolwr Ffeil WP

en: We love making new friends! Subscribe below and we promise to
        keep you up-to-date with our latest new plugins, updates,
        awesome deals and a few special offers.
cy: Rydyn ni'n caru gwneud ffrindiau newydd! Tanysgrifiwch isod ac rydym yn addo
        rhoi'r wybodaeth ddiweddaraf i chi am ein ategion, diweddariadau, diweddaraf
        bargeinion anhygoel ac ychydig o gynigion arbennig.

en: Welcome to File Manager
cy: Croeso i'r Rheolwr Ffeiliau

en: You have not made any changes to be saved.
cy: Nid ydych wedi gwneud unrhyw newidiadau i gael eu cadw.

en: for access to read files permission, note: true/false, default: true
cy: i gael caniatâd i ddarllen ffeiliau, nodwch: gwir/anghywir, rhagosodedig: gwir

en: for access to write files permissions, note: true/false, default: false
cy: ar gyfer mynediad i ganiatâd ysgrifennu ffeiliau, nodwch: gwir/anghywir, rhagosodedig: ffug

en: it will hide mentioned here. Note: seprated by comma(,). Default: Null
cy: bydd yn cuddio a grybwyllir yma. Nodyn: wedi'i wahanu gan goma(,). Diofyn: Null
