WP File Manager - en to gu translation catalogue (176 entries)

en: * for all operations and to allow some operation you can mention operation name as like, allowed_operations="upload,download". Note: seprated by comma(,). Default: *
gu: * તમામ કામગીરી માટે અને અમુક કામગીરીને મંજૂરી આપવા માટે તમે ઓપરેશન નામનો ઉલ્લેખ કરી શકો છો જેમ કે, મંજૂર_ઓપરેશન="અપલોડ, ડાઉનલોડ". નોંધ: અલ્પવિરામ (,) દ્વારા વિભાજિત. ડિફૉલ્ટ: *

en: ->  It will ban particular users by just putting their ids seprated by commas(,). If user is Ban then they will not able to access wp file manager on front end.
gu: -> તે ચોક્કસ વપરાશકર્તાઓને અલ્પવિરામ (,) દ્વારા અલગ કરાયેલ તેમના આઈડી મૂકીને પ્રતિબંધિત કરશે. જો વપરાશકર્તા પ્રતિબંધિત છે તો તેઓ આગળના છેડે wp ફાઇલ મેનેજરને ઍક્સેસ કરી શકશે નહીં.

en: -> File Manager Theme. Default: Light
gu: -> ફાઇલ મેનેજર થીમ. મૂળભૂત: પ્રકાશ

en: -> File Modified or Create date format. Default: d M, Y h:i A
gu: -> ફાઇલ સંશોધિત અથવા તારીખ ફોર્મેટ બનાવો. ડિફોલ્ટ: d M, Y h:i A

en: -> File manager Language. Default: English(en)
gu: -> ફાઇલ મેનેજર ભાષા. મૂળભૂત: અંગ્રેજી(en)

en: -> Filemanager UI View. Default: grid
gu: -> ફાઇલમેનેજર UI વ્યૂ. ડિફૉલ્ટ: ગ્રીડ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Actions upon selected backup(s)
gu: પસંદ કરેલ બેકઅપ(ઓ) પરની ક્રિયાઓ

en: Admin can restrict actions of any user. Also hide files and folders and can set different - different folders paths for different users.
gu: એડમિન કોઈપણ વપરાશકર્તાની ક્રિયાઓ પ્રતિબંધિત કરી શકે છે. પણ ફાઇલો અને ફોલ્ડર્સને છુપાવી શકો છો અને અલગ અલગ સેટ કરી શકો છો - જુદા જુદા વપરાશકર્તાઓ માટે અલગ ફોલ્ડર પાથ.

en: Admin can restrict actions of any userrole. Also hide files and folders and can set different - different folders paths for different users roles.
gu: એડમિન કોઈપણ userrole ની ક્રિયાઓ પ્રતિબંધિત કરી શકે છે. ફાઇલો અને ફોલ્ડર્સ પણ છુપાવો અને જુદા જુદા વપરાશકર્તાઓની ભૂમિકાઓ માટે અલગ-અલગ ફોલ્ડર્સ પાથ સેટ કરી શકો છો.

en: After enable trash, your files will go to trash folder.
gu: ટ્રેશને સક્ષમ કર્યા પછી, તમારી ફાઇલો ટ્રેશ ફોલ્ડરમાં જશે.

en: After enabling this all files will go to media library.
gu: આને સક્ષમ કર્યા પછી બધી ફાઇલો મીડિયા લાઇબ્રેરીમાં જશે.

en: All Done
gu: બધુ થઈ ગયું

en: Are you sure want to remove selected backup(s)?
gu: શું તમે ખરેખર પસંદ કરેલ બેકઅપ(ઓ) દૂર કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete this backup?
gu: શું તમે ખરેખર આ બેકઅપ કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to restore this backup?
gu: શું તમે ખરેખર આ બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરવા માંગો છો?

en: Backup Date
gu: બેકઅપ તારીખ

en: Backup Now
gu: હવે બેકઅપ લો

en: Backup Options:
gu: બેકઅપ વિકલ્પો:

en: Backup data (click to download)
gu: બેકઅપ ડેટા (ડાઉનલોડ કરવા માટે ક્લિક કરો)

en: Backup files will be under
gu: બેકઅપ ફાઈલો હેઠળ હશે

en: Backup is running, please wait
gu: બેકઅપ ચાલી રહ્યું છે, કૃપા કરીને રાહ જુઓ

en: Backup successfully deleted.
gu: બેકઅપ સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખ્યું.

en: Backup/Restore
gu: બેકઅપ/રીસ્ટોર

en: Backups removed successfully!
gu: બેકઅપ સફળતાપૂર્વક દૂર કર્યા!

en: Ban
gu: પ્રતિબંધ

en: Browser and OS (HTTP_USER_AGENT)
gu: બ્રાઉઝર અને OS (HTTP_USER_AGENT)

en: Buy PRO
gu: પ્રો ખરીદો

en: Buy Pro
gu: પ્રો ખરીદો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Change Theme Here:
gu: થીમ અહીં બદલો:

en: Click to Buy PRO
gu: પ્રો ખરીદવા માટે ક્લિક કરો

en: Code-editor View
gu: કોડ એડિટર જુઓ

en: Confirm
gu: પુષ્ટિ કરો

en: Copy files or folders
gu: ફાઇલો અથવા ફોલ્ડર્સની નકલ કરો

en: Currently no backup(s) found.
gu: હાલમાં કોઈ બેકઅપ(ઓ) મળ્યું નથી.

en: DELETE FILES
gu: ફાઇલો કાઢી નાખો

en: Dark
gu: શ્યામ

en: Database Backup
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ

en: Database backup done on date
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ તારીખે પૂર્ણ થયું

en: Database backup done.
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ પૂર્ણ.

en: Database backup restored successfully.
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ સફળતાપૂર્વક પુનઃસ્થાપિત.

en: Default
gu: ડિફૉલ્ટ

en: Default:
gu: ડિફૉલ્ટ:

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Deselect
gu: નાપસંદ કરો

en: Dismiss this notice.
gu: આ નોટિસ કાઢી નાખો.

en: Donate
gu: દાન કરવું

en: Download Files Logs
gu: ફાઇલ લૉગ્સ ડાઉનલોડ કરો

en: Download files
gu: ફાઇલો ડાઉનલોડ કરો

en: Duplicate or clone a folder or file
gu: ફોલ્ડર અથવા ફાઇલનું ડુપ્લિકેટ અથવા ક્લોન કરો

en: Edit Files Logs
gu: ફાઇલ લૉગ્સ સંપાદિત કરો

en: Edit a file
gu: ફાઇલમાં ફેરફાર કરો

en: Enable Files Upload to Media Library?
gu: મીડિયા લાઇબ્રેરીમાં ફાઇલો અપલોડ કરવાનું સક્ષમ કરીએ?

en: Enable Trash?
gu: ટ્રેશ સક્ષમ કરીએ?

en: Error: Unable to restore backup because database backup is heavy in size. Please try to increase Maximum allowed size  from Preferences settings.
gu: ભૂલ: બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ કારણ કે ડેટાબેઝ બેકઅપ કદમાં ભારે છે. કૃપા કરીને પસંદગી સેટિંગ્સમાંથી મહત્તમ માન્ય કદ વધારવાનો પ્રયાસ કરો.

en: Existing Backup(s)
gu: હાલનું બેકઅપ

en: Extract archive or zipped file
gu: આર્કાઇવ અથવા ઝિપ કરેલી ફાઇલને બહાર કાઢો

en: File Manager - Shortcode
gu: ફાઇલ મેનેજર - શોર્ટકોડ

en: File Manager - System Properties
gu: ફાઇલ મેનેજર - સિસ્ટમ ગુણધર્મો

en: File Manager Root Path, you can change according to your choice.
gu: ફાઇલ મેનેજર રૂટ પાથ, તમે તમારી પસંદગી અનુસાર બદલી શકો છો.

en: File Manager has a code editor with multiple themes. You can select any theme for code editor. It will display when you edit any file. Also you can allow fullscreen mode of code editor.
gu: ફાઇલ વ્યવસ્થાપક પાસે બહુવિધ થીમ્સ સાથેનો કોડ એડિટર છે તમે કોડ એડિટર માટે કોઈપણ થીમ પસંદ કરી શકો છો. જ્યારે તમે કોઈપણ ફાઇલ સંપાદિત કરો ત્યારે તે પ્રદર્શિત થશે. પણ તમે કોડ એડિટરના પૂર્ણસ્ક્રીન મોડને મંજૂરી આપી શકો છો.

en: File Operations List:
gu: ફાઇલ કામગીરીની સૂચિ:

en: File doesn't exist to download.
gu: ડાઉનલોડ કરવા માટે ફાઇલ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Files Backup
gu: ફાઈલો બેકઅપ

en: Gray
gu: ભૂખરા

en: Help
gu: મદદ

en: Here "test" is the name of folder which is located on root directory, or you can give path for sub folders as like "wp-content/plugins". If leave blank or empty it will access all folders on root directory. Default: Root directory
gu: અહીં "ટેસ્ટ" એ ફોલ્ડરનું નામ છે જે રૂટ ડાયરેક્ટરી પર સ્થિત છે, અથવા તમે "wp-content/plugins" જેવા સબ ફોલ્ડર્સ માટે પાથ આપી શકો છો. જો ખાલી અથવા ખાલી છોડો તો તે રૂટ ડિરેક્ટરી પરના તમામ ફોલ્ડર્સને ઍક્સેસ કરશે. ડિફૉલ્ટ: રૂટ ડિરેક્ટરી

en: Here admin can give access to user roles to use filemanager. Admin can set Default Access Folder and also control upload size of filemanager.
gu: અહીં એડમિન ફાઇલમેનિઅરનો ઉપયોગ કરવા માટે વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓને ઍક્સેસ આપી શકે છે. એડમિન ડિફૉલ્ટ ઍક્સેસ ફોલ્ડર સેટ કરી શકે છે અને ફાઇલમેનિઅરનું અપલોડ માપ પણ નિયંત્રિત કરી શકે છે.

en: Info of file
gu: ફાઇલની માહિતી

en: Invalid Security Code.
gu: અમાન્ય સુરક્ષા કોડ.

en: It will allow all roles to access file manager on front end or You can simple use for particular user roles as like allowed_roles="editor,author" (seprated by comma(,))
gu: તે બધી ભૂમિકાઓને ફ્રન્ટ એન્ડ પર ફાઇલ મેનેજરને ઍક્સેસ કરવાની મંજૂરી આપશે અથવા તમે ચોક્કસ વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ માટે સરળ ઉપયોગ કરી શકો છો જેમ કે allow_roles="editor,author" (અલ્પવિરામ દ્વારા વિભાજિત(,))

en: It will lock mentioned in commas. you can lock more as like ".php,.css,.js" etc. Default: Null
gu: તે અલ્પવિરામમાં ઉલ્લેખિત લૉક કરશે. તમે ".php,.css,.js" વગેરે જેવા વધુ લોક કરી શકો છો. ડિફોલ્ટ: નલ

en: It will show file manager on front end. But only Administrator can access it and will control from file manager settings.
gu: તે ફ્રન્ટ એન્ડ પર ફાઇલ મેનેજર બતાવશે. પરંતુ માત્ર એડમિનિસ્ટ્રેટર જ તેને એક્સેસ કરી શકે છે અને તે ફાઇલ મેનેજર સેટિંગ્સમાંથી નિયંત્રિત કરશે.

en: It will show file manager on front end. You can control all settings from file manager settings. It will work same as backend WP File Manager.
gu: તે ફ્રન્ટ એન્ડ પર ફાઇલ મેનેજર બતાવશે. તમે ફાઇલ મેનેજર સેટિંગ્સમાંથી બધી સેટિંગ્સને નિયંત્રિત કરી શકો છો. તે બેકએન્ડ WP ફાઇલ મેનેજરની જેમ જ કામ કરશે.

en: Last Log Message
gu: છેલ્લો લોગ સંદેશ

en: Light
gu: પ્રકાશ

en: Logs
gu: લોગ્સ

en: Make directory or folder
gu: ડિરેક્ટરી અથવા ફોલ્ડર બનાવો

en: Make file
gu: ફાઇલ બનાવો

en: Maximum allowed size at the time of database backup restore.
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ પુનઃસ્થાપના સમયે મહત્તમ માન્ય કદ.

en: Maximum file upload size (upload_max_filesize)
gu: મહત્તમ ફાઇલ અપલોડ કદ (અપલોડ_માક્સ_ફાઇલેસીઝ)

en: Memory Limit (memory_limit)
gu: મેમરી મર્યાદા (memory_limit)

en: Missing backup id.
gu: બેકઅપ આઈડી ખૂટે છે.

en: Missing parameter type.
gu: પેરામીટર પ્રકાર ખૂટે છે.

en: Missing required parameters.
gu: જરૂરી પરિમાણો ખૂટે છે.

en: No Thanks
gu: ના આભાર

en: No log message
gu: કોઈ લોગ સંદેશ નથી

en: No logs found!
gu: કોઈ લોગ મળ્યા નથી!

en: Note:
gu: નૉૅધ:

en: Note: These are demo screenshots. Please buy File Manager pro to Logs functions.
gu: નોંધ: આ ડેમો સ્ક્રીનશૉટ્સ છે. કૃપા કરીને લોગ્સ ફંક્શન માટે ફાઇલ મેનેજર પ્રો ખરીદો.

en: Note: This is just a demo screenshot. To get settings please buy our pro version.
gu: નોંધ: આ ફક્ત એક ડેમો સ્ક્રીન છે સેટિંગ્સ મેળવવા માટે અમારા પ્રો આવૃત્તિ ખરીદી કરો.

en: Nothing selected for backup
gu: બેકઅપ માટે કંઈપણ પસંદ કરેલ નથી

en: Nothing selected for backup.
gu: બેકઅપ માટે કંઈપણ પસંદ કરેલ નથી.

en: OK
gu: બરાબર

en: Ok
gu: બરાબર

en: Others (Any other directories found inside wp-content)
gu: અન્ય (wp-content ની અંદર જોવા મળતી અન્ય કોઈપણ ડિરેક્ટરીઓ)

en: Others backup done on date
gu: અન્ય બેકઅપ તારીખે પૂર્ણ

en: Others backup done.
gu: અન્ય બેકઅપ પૂર્ણ.

en: Others backup failed.
gu: અન્ય બેકઅપ નિષ્ફળ થયું.

en: Others backup restored successfully.
gu: અન્ય બેકઅપ સફળતાપૂર્વક પુનઃસ્થાપિત.

en: PHP version
gu: PHP આવૃત્તિ

en: Parameters:
gu: પરિમાણો:

en: Paste a file or folder
gu: ફાઇલ અથવા ફોલ્ડર પેસ્ટ કરો

en: Please Enter Email Address.
gu: કૃપા કરીને ઇમેઇલ સરનામું દાખલ કરો.

en: Please Enter First Name.
gu: કૃપા કરીને પ્રથમ નામ દાખલ કરો.

en: Please Enter Last Name.
gu: કૃપા કરીને છેલ્લું નામ દાખલ કરો.

en: Please change this carefully, wrong path can lead file manager plugin to go down.
gu: કૃપા કરીને આને કાળજીપૂર્વક બદલો, ખોટો રસ્તો ફાઈલ મેનેજર પ્લગઈનને નીચે જઈ શકે છે.

en: Please increase field value if you are getting error message at the time of backup restore.
gu: જો તમને બેકઅપ પુનઃસ્થાપના સમયે ભૂલ સંદેશો મળે તો કૃપા કરીને ફીલ્ડ મૂલ્ય વધારો.

en: Plugins
gu: પ્લગઇન્સ

en: Plugins backup done on date
gu: પ્લગઇન્સ બેકઅપ તારીખે પૂર્ણ થયું

en: Plugins backup done.
gu: પ્લગઈન્સ બેકઅપ થઈ ગયું.

en: Plugins backup failed.
gu: પ્લગઈન્સ બેકઅપ નિષ્ફળ થયું.

en: Plugins backup restored successfully.
gu: પ્લગઈન્સ બેકઅપ સફળતાપૂર્વક પુનઃસ્થાપિત.

en: Post maximum file upload size (post_max_size)
gu: મહત્તમ ફાઇલ અપલોડ કદ પોસ્ટ કરો (પોસ્ટ_મેક્સ_સાઇઝ)

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: Privacy Policy
gu: ગોપનીયતા નીતિ

en: Public Root Path
gu: જાહેર રુટ પાથ

en: RESTORE FILES
gu: ફાઇલો પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Remove or delete files and folders
gu: ફાઇલો અને ફોલ્ડર્સ દૂર કરો અથવા કાઢી નાખો

en: Rename a file or folder
gu: ફાઇલ અથવા ફોલ્ડરનું નામ બદલો

en: Restore
gu: પુનઃસ્થાપિત

en: Restore is running, please wait
gu: રિસ્ટોર ચાલી રહ્યું છે, કૃપા કરીને રાહ જુઓ

en: SUCCESS
gu: સફળતા

en: Save Changes
gu: ફેરફારો સંગ્રહ

en: Saving...
gu: સાચવી રહ્યું છે...

en: Search things
gu: વસ્તુઓ શોધો

en: Security Issue.
gu: સુરક્ષા સમસ્યા.

en: Select All
gu: બધા પસંદ કરો

en: Select backup(s) to delete!
gu: કાઢી નાખવા માટે બેકઅપ પસંદ કરો!

en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

en: Settings - Code-editor
gu: સેટિંગ્સ - કોડ-એડિટર

en: Settings - General
gu: સેટિંગ્સ - સામાન્ય

en: Settings - User Restrictions
gu: સેટિંગ્સ - વપરાશકર્તા પ્રતિબંધો

en: Settings - User Role Restrictions
gu: સેટિંગ્સ - વપરાશકર્તા ભૂમિકા પ્રતિબંધો

en: Settings saved.
gu: સેટિંગ્સ સાચવી.

en: Shortcode - PRO
gu: શોર્ટકોડ – પ્રો

en: Simple cut a file or folder
gu: ફાઇલ અથવા ફોલ્ડરને સરળ કાપો

en: System Properties
gu: સિસ્ટમ ગુણધર્મો

en: Terms of Service
gu: સેવાની શરતો

en: The backup apparently succeeded and is now complete.
gu: બેકઅપ દેખીતી રીતે સફળ થયું અને હવે પૂર્ણ થયું છે.

en: Themes
gu: થીમ્સ

en: Themes backup done on date
gu: થીમ્સ બેકઅપ તારીખે પૂર્ણ થયું

en: Themes backup done.
gu: થીમ્સ બેકઅપ થઈ ગયું.

en: Themes backup failed.
gu: થીમ્સ બેકઅપ નિષ્ફળ થયું.

en: Themes backup restored successfully.
gu: થીમ્સ બેકઅપ સફળતાપૂર્વક પુનઃસ્થાપિત.

en: Time now
gu: હવે સમય

en: Timeout (max_execution_time)
gu: સમયસમાપ્તિ (max_execution_time)

en: To make a archive or zip
gu: આર્કાઇવ અથવા ઝિપ બનાવવા માટે

en: Today
gu: આજે

en: USE:
gu: વાપરવુ:

en: Unable to create database backup.
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to removed backup!
gu: બેકઅપ દૂર કરવામાં અસમર્થ!

en: Unable to restore DB backup.
gu: DB બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to restore others.
gu: અન્ય પુનઃસ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to restore plugins.
gu: પ્લગઈન્સ પુનઃસ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to restore themes.
gu: થીમ્સ પુનઃસ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to restore uploads.
gu: અપલોડ્સ પુનઃસ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Upload Files Logs
gu: ફાઇલો લોગ અપલોડ કરો

en: Upload files
gu: ફાઇલો અપલોડ કરો

en: Uploads
gu: અપલોડ્સ

en: Uploads backup done on date
gu: અપલોડ બેકઅપ તારીખે પૂર્ણ થયું

en: Uploads backup done.
gu: અપલોડ બેકઅપ પૂર્ણ થયું.

en: Uploads backup failed.
gu: અપલોડ બેકઅપ નિષ્ફળ થયું.

en: Uploads backup restored successfully.
gu: અપલોડ્સ બેકઅપ સફળતાપૂર્વક પુનઃસ્થાપિત.

en: Verify
gu: ચકાસો

en: View Log
gu: લોગ જુઓ

en: WP File Manager
gu: WP ફાઇલ વ્યવસ્થાપક

en: WP File Manager - Backup/Restore
gu: WP ફાઇલ મેનેજર - બેકઅપ/રીસ્ટોર

en: WP File Manager Contribution
gu: WP ફાઇલ મેનેજરનું યોગદાન

en: We love making new friends! Subscribe below and we promise to
        keep you up-to-date with our latest new plugins, updates,
        awesome deals and a few special offers.
gu: અમને નવા મિત્રો બનાવવાનું ગમે છે! નીચે સબ્સ્ક્રાઇબ કરો અને અમે તમને અમારા નવીનતમ નવા પ્લગિન્સ, અપડેટ્સ, અદ્ભુત ડીલ્સ અને કેટલીક વિશેષ ઑફર્સ સાથે અપ-ટૂ-ડેટ રાખવાનું વચન આપીએ છીએ.

en: Welcome to File Manager
gu: ફાઇલ મેનેજરમાં આપનું સ્વાગત છે

en: You have not made any changes to be saved.
gu: તમે સાચવવા માટે કોઈ ફેરફાર કર્યા નથી.

en: for access to read files permission, note: true/false, default: true
gu: ફાઇલો વાંચવાની પરવાનગી મેળવવા માટે, નોંધ કરો: true/false, default: true

en: for access to write files permissions, note: true/false, default: false
gu: ફાઇલો લખવાની પરવાનગી મેળવવા માટે, નોંધ કરો: true/false, default: false

en: it will hide mentioned here. Note: seprated by comma(,). Default: Null
gu: તે અહીં ઉલ્લેખ છુપાવશે. નોંધ: અલ્પવિરામ (,) દ્વારા વિભાજિત. ડિફૉલ્ટ: નલ
