WP File Manager - en to te translation catalogue (176 entries)

en: * for all operations and to allow some operation you can mention operation name as like, allowed_operations="upload,download". Note: seprated by comma(,). Default: *
te: * అన్ని కార్యకలాపాలకు మరియు కొంత ఆపరేషన్‌ను అనుమతించడానికి మీరు ఆపరేషన్ పేరును ఇలా పేర్కొనవచ్చు, అనుమతి_ఆపరేషన్స్="అప్‌లోడ్, డౌన్‌లోడ్". గమనిక: కామా(,)తో వేరు చేయబడింది. డిఫాల్ట్: *

en: ->  It will ban particular users by just putting their ids seprated by commas(,). If user is Ban then they will not able to access wp file manager on front end.
te: -> ఇది నిర్దిష్ట వినియోగదారుల ఐడిలను కామాలతో (,) వేరు చేయడం ద్వారా నిషేధిస్తుంది. వినియోగదారు నిషేధించబడితే, వారు ఫ్రంట్ ఎండ్‌లో wp ఫైల్ మేనేజర్‌ని యాక్సెస్ చేయలేరు.

en: -> File Manager Theme. Default: Light
te: -> ఫైల్ మేనేజర్ థీమ్. డిఫాల్ట్: కాంతి

en: -> File Modified or Create date format. Default: d M, Y h:i A
te: -> ఫైల్ సవరించబడింది లేదా తేదీ ఆకృతిని సృష్టించండి. డిఫాల్ట్: d M, Y h:i A

en: -> File manager Language. Default: English(en)
te: -> ఫైల్ మేనేజర్ భాష. డిఫాల్ట్: ఇంగ్లీష్(en)

en: -> Filemanager UI View. Default: grid
te: -> ఫైల్‌మేనేజర్ UI వీక్షణ. డిఫాల్ట్: గ్రిడ్

en: Action
te: చర్య

en: Actions upon selected backup(s)
te: ఎంచుకున్న బ్యాకప్(లు)పై చర్యలు

en: Admin can restrict actions of any user. Also hide files and folders and can set different - different folders paths for different users.
te: అడ్మిన్ ఏ యూజర్ యొక్క చర్యలు పరిమితం చేయవచ్చు. వేర్వేరు వినియోగదారుల కోసం వేర్వేరు ఫోల్డర్ల మార్గాలు - ఫైల్లను మరియు ఫోల్డర్లను కూడా దాచండి మరియు వివిధ సెట్ చేయవచ్చు.

en: Admin can restrict actions of any userrole. Also hide files and folders and can set different - different folders paths for different users roles.
te: అడ్మిన్ ఏ వినియోగదారుని యొక్క చర్యలను నియంత్రించగలదు. విభిన్న వినియోగదారుల పాత్రలకు వేర్వేరు ఫోల్డర్ల మార్గాలు - ఫైల్లను మరియు ఫోల్డర్లను కూడా దాచండి మరియు వివిధ సెట్ చేయవచ్చు.

en: After enable trash, your files will go to trash folder.
te: ట్రాష్‌ని ప్రారంభించిన తర్వాత, మీ ఫైల్‌లు ట్రాష్ ఫోల్డర్‌కి వెళ్తాయి.

en: After enabling this all files will go to media library.
te: దీన్ని ప్రారంభించిన తర్వాత అన్ని ఫైల్‌లు మీడియా లైబ్రరీకి వెళ్తాయి.

en: All Done
te: అన్నీ పూర్తయ్యాయి

en: Are you sure want to remove selected backup(s)?
te: మీరు ఎంచుకున్న బ్యాకప్(ల)ని ఖచ్చితంగా తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this backup?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ బ్యాకప్‌ని తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to restore this backup?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ బ్యాకప్‌ని పునరుద్ధరించాలనుకుంటున్నారా?

en: Backup Date
te: బ్యాకప్ తేదీ

en: Backup Now
te: భద్రపరచు

en: Backup Options:
te: బ్యాకప్ ఎంపికలు:

en: Backup data (click to download)
te: బ్యాకప్ డేటా (డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి క్లిక్ చేయండి)

en: Backup files will be under
te: బ్యాకప్ ఫైల్‌లు కింద ఉంటాయి

en: Backup is running, please wait
te: బ్యాకప్ అమలవుతోంది, దయచేసి వేచి ఉండండి

en: Backup successfully deleted.
te: బ్యాకప్ విజయవంతంగా తొలగించబడింది.

en: Backup/Restore
te: బ్యాకప్/పునరుద్ధరణ

en: Backups removed successfully!
te: బ్యాకప్‌లు విజయవంతంగా తీసివేయబడ్డాయి!

en: Ban
te: నిషేధించండి

en: Browser and OS (HTTP_USER_AGENT)
te:  బ్రౌజర్ మరియు OS (HTTP_USER_AGENT)

en: Buy PRO
te: PRO ను కొనండి

en: Buy Pro
te: ప్రోని కొనుగోలు చేయండి

en: Cancel
te: రద్దు చేయండి

en: Change Theme Here:
te: ఇక్కడ థీమ్‌ను మార్చండి:

en: Click to Buy PRO
te: PROని కొనుగోలు చేయడానికి క్లిక్ చేయండి

en: Code-editor View
te: కోడ్ ఎడిటర్ వీక్షణ

en: Confirm
te: నిర్ధారించండి

en: Copy files or folders
te: ఫైల్‌లు లేదా ఫోల్డర్‌లను కాపీ చేయండి

en: Currently no backup(s) found.
te: ప్రస్తుతం బ్యాకప్(లు) ఏవీ కనుగొనబడలేదు.

en: DELETE FILES
te: ఫైల్‌లను తొలగించండి

en: Dark
te: చీకటి

en: Database Backup
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్

en: Database backup done on date
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్ తేదీలో పూర్తయింది

en: Database backup done.
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్ పూర్తయింది.

en: Database backup restored successfully.
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్ విజయవంతంగా పునరుద్ధరించబడింది.

en: Default
te: డిఫాల్ట్

en: Default:
te: డిఫాల్ట్:

en: Delete
te: తొలగించు

en: Deselect
te: ఎంపికను తీసివేయండి

en: Dismiss this notice.
te: ఈ నోటీసును తీసివేయండి.

en: Donate
te: దానం

en: Download Files Logs
te: ఫైల్స్ లాగ్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేయండి

en: Download files
te: ఫైల్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేయండి

en: Duplicate or clone a folder or file
te: ఫోల్డర్ లేదా ఫైల్‌ను నకిలీ చేయండి లేదా క్లోన్ చేయండి

en: Edit Files Logs
te: ఫైల్స్ లాగ్‌లను సవరించండి

en: Edit a file
te: ఫైల్‌ని సవరించండి

en: Enable Files Upload to Media Library?
te: మీడియా లైబ్రరీకి ఫైల్‌ల అప్‌లోడ్‌ను ప్రారంభించాలా?

en: Enable Trash?
te: ట్రాష్‌ని ప్రారంభించాలా?

en: Error: Unable to restore backup because database backup is heavy in size. Please try to increase Maximum allowed size  from Preferences settings.
te: లోపం: డేటాబేస్ బ్యాకప్ పరిమాణం భారీగా ఉన్నందున బ్యాకప్‌ని పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు. దయచేసి ప్రాధాన్యతల సెట్టింగ్‌ల నుండి అనుమతించబడిన గరిష్ట పరిమాణాన్ని పెంచడానికి ప్రయత్నించండి.

en: Existing Backup(s)
te: ఇప్పటికే ఉన్న బ్యాకప్(లు)

en: Extract archive or zipped file
te: ఆర్కైవ్ లేదా జిప్ చేసిన ఫైల్‌ను సంగ్రహించండి

en: File Manager - Shortcode
te: ఫైల్ మేనేజర్ - షార్ట్ కోడ్

en: File Manager - System Properties
te: ఫైల్ మేనేజర్ - సిస్టమ్ గుణాలు

en: File Manager Root Path, you can change according to your choice.
te: ఫైల్ మేనేజర్ రూట్ పాత్, మీరు మీ ఎంపిక ప్రకారం మార్చవచ్చు.

en: File Manager has a code editor with multiple themes. You can select any theme for code editor. It will display when you edit any file. Also you can allow fullscreen mode of code editor.
te: ఫైల్ మేనేజర్ బహుళ థీమ్స్తో ఒక కోడ్ ఎడిటర్ను కలిగి ఉంది. మీరు కోడ్ ఎడిటర్ కోసం ఏ థీమ్ ఎంచుకోవచ్చు. మీరు ఏదైనా ఫైల్ను సవరించినప్పుడు ఇది ప్రదర్శిస్తుంది. మీరు కోడ్ ఎడిటర్ పూర్తిస్క్రీన్ మోడ్ను కూడా అనుమతించవచ్చు.

en: File Operations List:
te: ఫైల్ ఆపరేషన్ల జాబితా:

en: File doesn't exist to download.
te: డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి ఫైల్ ఉనికిలో లేదు.

en: Files Backup
te: ఫైల్స్ బ్యాకప్

en: Gray
te: బూడిద రంగు

en: Help
te: సహాయం

en: Here "test" is the name of folder which is located on root directory, or you can give path for sub folders as like "wp-content/plugins". If leave blank or empty it will access all folders on root directory. Default: Root directory
te: ఇక్కడ "పరీక్ష" అనేది రూట్ డైరెక్టరీలో ఉన్న ఫోల్డర్ పేరు, లేదా మీరు "wp-content/plugins" వంటి సబ్ ఫోల్డర్‌ల కోసం పాత్ ఇవ్వవచ్చు. ఖాళీగా లేదా ఖాళీగా ఉంచినట్లయితే అది రూట్ డైరెక్టరీలోని అన్ని ఫోల్డర్‌లను యాక్సెస్ చేస్తుంది. డిఫాల్ట్: రూట్ డైరెక్టరీ

en: Here admin can give access to user roles to use filemanager. Admin can set Default Access Folder and also control upload size of filemanager.
te: ఇక్కడ నిర్వాహకుడు ఫైల్ మేనేజర్ను ఉపయోగించడానికి వినియోగదారు పాత్రలకు ప్రాప్తిని ఇవ్వవచ్చు. అడ్మిన్ డిఫాల్ట్ యాక్సెస్ ఫోల్డర్ సెట్ చేయవచ్చు మరియు ఫైల్ మేనేజర్ అప్లోడ్ పరిమాణం నియంత్రించడానికి.

en: Info of file
te: ఫైల్ సమాచారం

en: Invalid Security Code.
te: చెల్లని భద్రతా కోడ్.

en: It will allow all roles to access file manager on front end or You can simple use for particular user roles as like allowed_roles="editor,author" (seprated by comma(,))
te: ఇది అన్ని పాత్రలను ఫ్రంట్ ఎండ్‌లో ఫైల్ మేనేజర్‌ను యాక్సెస్ చేయడానికి అనుమతిస్తుంది లేదా మీరు నిర్దిష్ట వినియోగదారు పాత్రల కోసం అనుమతించిన_రోల్స్ = "ఎడిటర్, రచయిత" (కామా(,) ద్వారా వేరుచేయబడింది) వంటి వాటిని సులభంగా ఉపయోగించవచ్చు.

en: It will lock mentioned in commas. you can lock more as like ".php,.css,.js" etc. Default: Null
te: ఇది కామాలో పేర్కొన్న లాక్ చేయబడుతుంది. మీరు ".php,.css,.js" వంటి మరిన్నింటిని లాక్ చేయవచ్చు. డిఫాల్ట్: శూన్యం

en: It will show file manager on front end. But only Administrator can access it and will control from file manager settings.
te: ఇది ఫ్రంట్ ఎండ్‌లో ఫైల్ మేనేజర్‌ని చూపుతుంది. కానీ అడ్మినిస్ట్రేటర్ మాత్రమే దీన్ని యాక్సెస్ చేయగలరు మరియు ఫైల్ మేనేజర్ సెట్టింగ్‌ల నుండి నియంత్రిస్తారు.

en: It will show file manager on front end. You can control all settings from file manager settings. It will work same as backend WP File Manager.
te: ఇది ఫ్రంట్ ఎండ్‌లో ఫైల్ మేనేజర్‌ని చూపుతుంది. మీరు ఫైల్ మేనేజర్ సెట్టింగ్‌ల నుండి అన్ని సెట్టింగ్‌లను నియంత్రించవచ్చు. ఇది బ్యాకెండ్ WP ఫైల్ మేనేజర్ వలె పని చేస్తుంది.

en: Last Log Message
te: చివరి లాగ్ సందేశం

en: Light
te: కాంతి

en: Logs
te: లాగ్‌లు

en: Make directory or folder
te: డైరెక్టరీ లేదా ఫోల్డర్‌ని రూపొందించండి

en: Make file
te: ఫైల్ చేయండి

en: Maximum allowed size at the time of database backup restore.
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్ పునరుద్ధరణ సమయంలో అనుమతించబడిన గరిష్ట పరిమాణం.

en: Maximum file upload size (upload_max_filesize)
te: గరిష్ట ఫైలు అప్లోడ్ పరిమాణం (upload_max_filesize)

en: Memory Limit (memory_limit)
te: మెమరీ పరిమితి (memory_limit)

en: Missing backup id.
te: బ్యాకప్ ఐడి లేదు.

en: Missing parameter type.
te: పరామితి రకం లేదు.

en: Missing required parameters.
te: అవసరమైన పారామీటర్‌లు లేవు.

en: No Thanks
te: లేదు ధన్యవాదాలు

en: No log message
te: లాగ్ సందేశం లేదు

en: No logs found!
te: లాగ్‌లు ఏవీ కనుగొనబడలేదు!

en: Note:
te: గమనిక:

en: Note: These are demo screenshots. Please buy File Manager pro to Logs functions.
te: గమనిక: ఇవి డెమో స్క్రీన్‌షాట్‌లు. దయచేసి ఫైల్ మేనేజర్ ప్రో టు లాగ్స్ ఫంక్షన్‌లను కొనుగోలు చేయండి.

en: Note: This is just a demo screenshot. To get settings please buy our pro version.
te: గమనిక: ఇది కేవలం డెమో స్క్రీన్షాట్. సెట్టింగులను పొందడానికి దయచేసి మా అనుకూల సంస్కరణను కొనుగోలు చేయండి.

en: Nothing selected for backup
te: బ్యాకప్ కోసం ఏదీ ఎంచుకోబడలేదు

en: Nothing selected for backup.
te: బ్యాకప్ కోసం ఏదీ ఎంచుకోబడలేదు.

en: OK
te: అలాగే

en: Ok
te: అలాగే

en: Others (Any other directories found inside wp-content)
te: ఇతరులు (wp-content లోపల ఏవైనా ఇతర డైరెక్టరీలు కనుగొనబడ్డాయి)

en: Others backup done on date
te: ఇతర బ్యాకప్ తేదీలో పూర్తయింది

en: Others backup done.
te: ఇతర బ్యాకప్ పూర్తయింది.

en: Others backup failed.
te: ఇతర బ్యాకప్ విఫలమైంది.

en: Others backup restored successfully.
te: ఇతర బ్యాకప్ విజయవంతంగా పునరుద్ధరించబడింది.

en: PHP version
te: PHP సంస్కరణ

en: Parameters:
te: పారామితులు:

en: Paste a file or folder
te: ఫైల్ లేదా ఫోల్డర్‌ను అతికించండి

en: Please Enter Email Address.
te: దయచేసి ఇమెయిల్ చిరునామాను నమోదు చేయండి.

en: Please Enter First Name.
te: దయచేసి మొదటి పేరును నమోదు చేయండి.

en: Please Enter Last Name.
te: దయచేసి చివరి పేరును నమోదు చేయండి.

en: Please change this carefully, wrong path can lead file manager plugin to go down.
te: దయచేసి దీన్ని జాగ్రత్తగా మార్చండి, తప్పు మార్గం ఫైల్ మేనేజర్ ప్లగ్‌ఇన్‌ను తగ్గించడానికి దారి తీస్తుంది.

en: Please increase field value if you are getting error message at the time of backup restore.
te: బ్యాకప్ పునరుద్ధరణ సమయంలో మీకు దోష సందేశం వస్తుంటే దయచేసి ఫీల్డ్ విలువను పెంచండి.

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: Plugins backup done on date
te: ప్లగిన్‌ల బ్యాకప్ తేదీలో పూర్తయింది

en: Plugins backup done.
te: ప్లగిన్‌ల బ్యాకప్ పూర్తయింది.

en: Plugins backup failed.
te: ప్లగిన్‌ల బ్యాకప్ విఫలమైంది.

en: Plugins backup restored successfully.
te: ప్లగిన్‌ల బ్యాకప్ విజయవంతంగా పునరుద్ధరించబడింది.

en: Post maximum file upload size (post_max_size)
te: గరిష్ట ఫైలు అప్లోడ్ పరిమాణం పోస్ట్ (post_max_size)

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Privacy Policy
te: గోప్యతా విధానం

en: Public Root Path
te: పబ్లిక్ రూట్ పాత్

en: RESTORE FILES
te: ఫైల్‌లను పునరుద్ధరించండి

en: Remove or delete files and folders
te: ఫైల్‌లు మరియు ఫోల్డర్‌లను తీసివేయండి లేదా తొలగించండి

en: Rename a file or folder
te: ఫైల్ లేదా ఫోల్డర్ పేరు మార్చండి

en: Restore
te: పునరుద్ధరించు

en: Restore is running, please wait
te: పునరుద్ధరణ అమలవుతోంది, దయచేసి వేచి ఉండండి

en: SUCCESS
te: విజయం

en: Save Changes
te: మార్పులను ఊంచు

en: Saving...
te: సేవ్ చేస్తోంది...

en: Search things
te: విషయాలను శోధించండి

en: Security Issue.
te: భద్రతా సమస్య.

en: Select All
te: అన్ని ఎంచుకోండి

en: Select backup(s) to delete!
te: తొలగించడానికి బ్యాకప్(లు) ఎంచుకోండి!

en: Settings
te: సెట్టింగులు

en: Settings - Code-editor
te: సెట్టింగులు - కోడ్ ఎడిటర్

en: Settings - General
te: సెట్టింగులు - జనరల్

en: Settings - User Restrictions
te: సెట్టింగులు - వాడుకరి పరిమితులు

en: Settings - User Role Restrictions
te: సెట్టింగులు - వినియోగదారు పాత్ర పరిమితులు

en: Settings saved.
te: సెట్టింగ్‌లు సేవ్ చేయబడ్డాయి.

en: Shortcode - PRO
te: షార్ట్ - PRO

en: Simple cut a file or folder
te: ఫైల్ లేదా ఫోల్డర్‌ను సులభంగా కత్తిరించండి

en: System Properties
te: సిస్టమ్ గుణాలు

en: Terms of Service
te: సేవా నిబంధనలు

en: The backup apparently succeeded and is now complete.
te: బ్యాకప్ స్పష్టంగా విజయవంతమైంది మరియు ఇప్పుడు పూర్తయింది.

en: Themes
te: థీమ్స్

en: Themes backup done on date
te: థీమ్‌ల బ్యాకప్ తేదీలో పూర్తయింది

en: Themes backup done.
te: థీమ్‌ల బ్యాకప్ పూర్తయింది.

en: Themes backup failed.
te: థీమ్‌ల బ్యాకప్ విఫలమైంది.

en: Themes backup restored successfully.
te: థీమ్‌ల బ్యాకప్ విజయవంతంగా పునరుద్ధరించబడింది.

en: Time now
te: ఇప్పుడు సమయం

en: Timeout (max_execution_time)
te: సమయం ముగిసింది (max_execution_time)

en: To make a archive or zip
te: ఆర్కైవ్ లేదా జిప్ చేయడానికి

en: Today
te: ఈరోజు

en: USE:
te: వా డు:

en: Unable to create database backup.
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్‌ని సృష్టించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Unable to removed backup!
te: బ్యాకప్‌ని తీసివేయడం సాధ్యం కాలేదు!

en: Unable to restore DB backup.
te: DB బ్యాకప్‌ని పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Unable to restore others.
te: ఇతరులను పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Unable to restore plugins.
te: ప్లగిన్‌లను పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Unable to restore themes.
te: థీమ్‌లను పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Unable to restore uploads.
te: అప్‌లోడ్‌లను పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Upload Files Logs
te: ఫైల్స్ లాగ్‌లను అప్‌లోడ్ చేయండి

en: Upload files
te: ఫైల్లను అప్లోడ్ చేయండి

en: Uploads
te: అప్‌లోడ్‌లు

en: Uploads backup done on date
te: అప్‌లోడ్‌ల బ్యాకప్ తేదీలో పూర్తయింది

en: Uploads backup done.
te: అప్‌లోడ్‌ల బ్యాకప్ పూర్తయింది.

en: Uploads backup failed.
te: అప్‌లోడ్‌ల బ్యాకప్ విఫలమైంది.

en: Uploads backup restored successfully.
te: అప్‌లోడ్‌ల బ్యాకప్ విజయవంతంగా పునరుద్ధరించబడింది.

en: Verify
te: ధృవీకరించండి

en: View Log
te: లాగ్ చూడండి

en: WP File Manager
te: WP ఫైల్ మేనేజర్

en: WP File Manager - Backup/Restore
te: WP ఫైల్ మేనేజర్ - బ్యాకప్/పునరుద్ధరణ

en: WP File Manager Contribution
te: WP ఫైల్ మేనేజర్ సహకారం

en: We love making new friends! Subscribe below and we promise to
        keep you up-to-date with our latest new plugins, updates,
        awesome deals and a few special offers.
te: కొత్త స్నేహితులను చేసుకోవడం మాకు చాలా ఇష్టం! దిగువన సబ్‌స్క్రైబ్ చేసుకోండి మరియు మా తాజా కొత్త ప్లగిన్‌లు, అప్‌డేట్‌లు, అద్భుతమైన డీల్‌లు మరియు కొన్ని ప్రత్యేక ఆఫర్‌లతో మిమ్మల్ని తాజాగా ఉంచుతామని మేము హామీ ఇస్తున్నాము.

en: Welcome to File Manager
te: ఫైల్ మేనేజర్‌కి స్వాగతం

en: You have not made any changes to be saved.
te: మీరు సేవ్ చేయడానికి ఎలాంటి మార్పులు చేయలేదు.

en: for access to read files permission, note: true/false, default: true
te: ఫైల్‌లను చదవడానికి యాక్సెస్ కోసం అనుమతి, గమనిక: నిజం/తప్పు, డిఫాల్ట్: నిజం

en: for access to write files permissions, note: true/false, default: false
te: ఫైళ్ల అనుమతులను వ్రాయడానికి యాక్సెస్ కోసం, గమనిక: నిజం/తప్పు, డిఫాల్ట్: తప్పు

en: it will hide mentioned here. Note: seprated by comma(,). Default: Null
te: ఇది ఇక్కడ పేర్కొన్న దాచబడుతుంది. గమనిక: కామా(,)తో వేరు చేయబడింది. డిఫాల్ట్: శూన్యం
